ரகஸியாவின் ரகசியங்களும் சர்ஃப் எக்ஸல் கறையும்

என்ன எழுதறதுன்னு யோசிச்சு மண்டைய உடைச்சிக்காத குறையா பேப்பர், புத்தகம் அது இதுன்னு தேடி ஒண்ணுமே கிடைக்காத போது மத்தவங்கள நக்கலடிச்சு எதையாவது எழுதறதுதானே தமிழன் பண்பாடு. நான் பக்கா தமிழன். அந்தக் காத்து என்னைய விட்டுவெக்குமா? புறப்பட்டுட்டேன்…
சன் டிவியில் ஃபெஃப்ஸி நடத்திய பிரம்மாண்ட கலை நிகழ்ச்சி பாகம் 3 ஓடிக்கொண்டிருந்தது. ரகஸியா தன் அனைத்து ரகசியங்களையும் அந்த பலவிளக்கு வெளிச்சத்தில் ஊருக்கே காட்டிக்கொண்டிருந்தார். டிவியை பார்த்துக் கொண்டிருந்த என் 3 வயதும் நிரம்பாத மகன் ரொம்ப அக்கறையோடு, “அந்த மாமி ஏன் ட்ரெஸ் போட்டுகலப்பா…அவ அப்பா வாங்கித்தரலையா…மாமி ஹார்லிக்ஸ் சாப்பிட அடம்பிடிச்சாளா. அதனால வாங்கித் தரமாட்டேன்னு சொல்லிட்டாளா” என்று கொஞ்சம் மழலை குறையாமல் கேட்டான். என்ன பதில் சொல்வது அவனுக்கு.
26 அழகிகள்
அதே சன் டிவியில் டீலா(அட..பீலா இல்லீங்க) நோடீலா நிகழ்ச்சி வந்தது. அதில் இதுவரை கவனிக்காத இரண்டு விஷயங்களை இன்று கவனித்தேன் (ஆமா அந்த 26 பேர் வந்தவுடனே கண்ணு அங்கே போயிட்டா வேற எத கவனிக்க?). சராசரியா இவங்க ஒரு நாளைக்கு ஒரு லட்ச ரூபாய் பரிசா வழங்குவாங்களாம், அத மாதிரி பல மடங்கு ரூபாய சிமசே மூலமா முழுங்குவாங்களாம்.
ஒன்று: நட்சத்திரங்கள் ஆட வந்தால் மட்டும்..”வெல்கம் ப்யூட்டிஃபுல் லேடீஸ்”னு சொல்ற ரிஷி, நம்மள்ள ஒருவர் ஆட வந்தால், அந்த 26 லேடீஸுக்கு வெறும் வெல்காம் தான். ஏன் எங்களுக்கு அவங்க ப்யூட்டிஃபுல் இல்லையா?
இரண்டு:ஒவ்வொரு முறையும் பெட்டியை திறக்க அந்த 26 ப்யூ.லேடீஸையும் ”ரெடியா..ரெடியா”ன்னு கேட்கறத பார்த்தா அவங்க என்னமோ அங்க அரிசி களைஞ்சுகிட்டு இருக்கிறா மாதிரியும், இதுக்காக பாத்திரத்தை ஓரங்கட்டி வெச்சுட்டு பெட்டியை திறக்கறாமாதிரியும் இருக்கு. நிக்கறதே அதுக்குத்தான். ஒண்ணு கேட்கணுங்க…சர்ஃப் கற நல்லதுன்னு சொல்லுதே..அந்த 26 அழகிகள் போட்டிருக்குற உடையளவை பார்த்தா கறை படியறா மாதிரி தெரியுதா உங்களுக்கு?
சமீபத்துல நான் ரசித்து பார்த்த சில விளம்பரங்கள்:
1. பிடிலைட்டின் ஒட்டு மீசை. அந்தப் பெண் இறந்து மறுபிறப்பிலும் ஒட்டிக் கொண்டிருப்பதாக காண்பித்திருப்பது டாப்.
2. அடுத்தது ஏர்டெல்லில் ஒரு சிறுவன் தன் சக பள்ளித் தோழர்கள் அனைவரிடத்திலும் தன் அப்பாவின் மொபைல் நம்பரை கொடுத்துவிட அவன் அம்மா யாருக்கு கொடுத்தே என்று கேட்க “எல்லாருக்கும்” என்று அழகான சிரிப்புடன் சொல்வது ஒரு வார்த்தையில் ஓராயிரம் கவிதை.
3. அடுத்து ஃபெவிக்விக் விளம்பரம். கார் கண்ணாடியை உடைத்தவரை பார்த்து…”காஸ்ட்லி காருடா, மரியாதையா எடு..பணத்தை எடு” என்று கேப் விட, உடைத்தவர் கண் முழி பிதுங்கி நிற்க கார் சொந்தக்காரர் அதே கோபத்துடன் “5 ரூபாய எடு” என்று முடிப்பது பாக்கியராஜை நினைவூட்டுகிறது.
4. புரூ காபி: புரூ காலின்னு பெண்டாட்டி வந்து கேட்க, நம்ம ஆளு நாலு கப்புக்கு கணக்கு காண்பிக்க, பெண்டாட்டி “அப்ப உன் பேப்பருக்கு கீழ இருக்குற அஞ்சாவது கப்பு” என்று கையும் காப்பியுமாக பிடிக்க, நம்ம ஆளு அந்த கப்பை நைஸாக அவள் பக்கம் தள்ளுவது ஹைக்கூ காதல். இதுக்காக நான் மயங்கி போய் நிதமும் குடிக்கிற கும்பகோண காபியை மாத்துவேன்னு நினைக்காதிங்க.
ஒண்ணு ரெண்டு போட்டு எழுதினா 10லயோ அல்லது 5லயோ முடிக்கணும்னு சாஸ்திரமும் இல்ல சம்பிரதாயமும் இல்லை. நமக்கு எவ்ளோ தோணுதோ அவ்ளோதான் கணக்கு. ஏன் படிக்கும் உங்களுக்கு இந்த  பொறுப்புணர்ச்சி கூட இல்லையா? ஐந்தாவதாக நீங்கள் ரசித்த விளம்பரத்தை கமெண்ட் காலம்ல போடுங்க. அப்படி போடறவங்களுக்கு அஞ்சாவது கப் புரூ. போடாதவங்களுக்கு வேட்டைக்காரன் ட்ரையலரோட யூ ட்யூப் லிங்க்.
இந்த வார “செம காமெடி மச்சி”
வேட்டைக்காரன் ட்ரையிலர் போடறாங்க. அது படத்தோட ட்ரையலரா அல்லது  நம்ம பொறுமைய சோதிக்க ட்ரையலான்னு சந்தேகம் வரும் அளவுக்கு க்ளிப்பிங்கல நம்ம இ.தளபதி ஒரு பாட்டுல பங்க் விட்டு தலைமுடிக்கு வீட்டுக்கு அடிச்சிட்டு மிச்சம் வெச்சிருந்த பெயிண்ட அடிச்சிக்குட்டு கேப் போட்டுகிட்டு வர்றார்….பாருங்க…காமெடில தான் ஒரு ”ஒன்மேன் ஆர்மி”ன்னு மிரட்டுறார்.
புலி உறுமுது…புலி உறுமுது
பொறி பறக்குது..பொறி பறக்குது
வரான்பாரு வேட்டைக்காரன்…
அப்பாவி அனந்து:சார் புலி உறுமட்டும், பொறியும் பறக்கட்டும்…ஆல் ஓகே…நீங்க எப்ப நடிப்பீங்க?
இந்த வார ஹைக்கூகள்:
வெய்யிலும் மழையும்
வானமும் நிறமும்
சங்கமிக்கும் தருணம்
வானவில்
இந்திய அன்னையின்
ஆயுத வெற்றி
இலங்கைப்போர்
இலங்கைப் போரில்
புதைந்தது சதைகளல்ல
விதைகள்

என்ன எழுதறதுன்னு யோசிச்சு மண்டைய உடைச்சிக்காத குறையா பேப்பர், புத்தகம் அது இதுன்னு தேடி ஒண்ணுமே கிடைக்காத போது மத்தவங்கள நக்கலடிச்சு எதையாவது எழுதறதுதானே தமிழன் பண்பாடு. நான் பக்கா தமிழன். அந்தக் காத்து என்னைய விட்டுவெக்குமா? புறப்பட்டுட்டேன்…

ஃபெஃப்ஸி கலை நிகழ்ச்சி

சன் டிவியில் ஃபெஃப்ஸி நடத்திய பிரம்மாண்ட கலை நிகழ்ச்சி பாகம் 3 ஓடிக்கொண்டிருந்தது. ரகஸியா தன் அனைத்து ரகசியங்களையும் அந்த வண்ண விளக்குகளின் வெளிச்சத்தில் ஊருக்கே வெட்டி வெட்டி காட்டியதை சன் தொலைக்காட்சி கொஞ்சமும் வெட்டாமல் காட்டிக் கொண்டிருந்தது. டிவியை பார்த்துக் கொண்டிருந்த என் 3 வயதும் நிரம்பாத மகன் ரொம்ப அக்கறையோடு என் பதிலுக்கு காத்திராமல் தொடுத்த கேள்விக்கனைகள், “அந்த மாமி ஏன் ட்ரெஸ் போட்டுகலப்பா…அவ அப்பா வாங்கித்தரலையா…மாமி ஹார்லிக்ஸ் சாப்பிட அடம்பிடிச்சாளா. அதனால வாங்கித் தரமாட்டேன்னு சொல்லிட்டாளா” என்று கொஞ்சம் மழலை குறையாமல் கேட்டான். என்ன பதில் சொல்வது அவனுக்கு? மாமி…என்று ஆரம்பித்து ரகஸியாவை பார்க்க ஆரம்பித்து ஜோள்ளு விட, நல்லவேளை இதை என் மனைவி பார்க்கவில்லை. இல்லாவிட்டால் இன்னொரு மிகப்பெரிய கேள்விக்கு பதில் சொல்லவேண்டியதாயிருக்கும். அந்தக் கேள்வி என்னாவாயிருக்கும் என்று உங்களுக்கு தெரியாத என்ன? தெரியாதவர்கள் மனைவியை பக்கத்தில் உட்காரவைத்துக் கொண்டு, ரகஸியாவின் ஏதாவது ஒரு நடனத்தை பார்க்க.

26 அழகிகள்

அதே சன் டிவியில் டீலா(அட..பீலா இல்லீங்க) நோடீலா நிகழ்ச்சி வந்தது. அதில் இதுவரை கவனிக்காத இரண்டு விஷயங்களை இன்று கவனித்தேன் (ஆமா அந்த 26 பேர் வந்தவுடனே கண்ணு அங்கே போயிட்டா வேற எத கவனிக்க?). சராசரியா இவங்க ஒரு நாளைக்கு ஒரு லட்ச ரூபாய் பரிசா வழங்குவாங்களாம், அத மாதிரி பல மடங்கு ரூபாய சிமசே மூலமா முழுங்குவாங்களாம்.

ஒன்று: நட்சத்திரங்கள் ஆட வந்தால் மட்டும்..”வெல்கம் ப்யூட்டிஃபுல் லேடீஸ்”னு சொல்ற ரிஷி, நம்மள்ள ஒருவர் ஆட வந்தால், அந்த 26 லேடீஸுக்கு வெறும் வெல்காம் தான். ஏன் எங்களுக்கு அவங்க ப்யூட்டிஃபுல் இல்லையா?

இரண்டு:ஒவ்வொரு முறையும் பெட்டியை திறக்க அந்த 26 ப்யூ.லேடீஸையும் ”ரெடியா..ரெடியா”ன்னு கேட்கறத பார்த்தா அவங்க என்னமோ அங்க அரிசி களைஞ்சுகிட்டு இருக்கிறா மாதிரியும், இதுக்காக பாத்திரத்தை ஓரங்கட்டி வெச்சுட்டு பெட்டியை திறக்கறாமாதிரியும் இருக்கு. நிக்கறதே அதுக்குத்தான். ஒண்ணு கேட்கணுங்க…சர்ஃப் கற நல்லதுன்னு சொல்லுதே..அந்த 26 அழகிகள் போட்டிருக்குற உடையளவை பார்த்தா கறை படியறா மாதிரி தெரியுதா உங்களுக்கு?

சமீபத்தில் நான் ரசித்து பார்த்த சில விளம்பரங்கள்:

 1. பிடிலைட்டின் ஒட்டு மீசை. அந்தப் பெண் இறந்து மறுபிறப்பிலும் ஒட்டிக் கொண்டிருப்பதாக காண்பித்திருப்பது டாப்.
 2. அடுத்தது ஏர்டெல்லில் ஒரு சிறுவன் தன் சக பள்ளித் தோழர்கள் அனைவரிடத்திலும் தன் அப்பாவின் மொபைல் நம்பரை கொடுத்துவிட அவன் அம்மா யாருக்கு கொடுத்தே என்று கேட்க “எல்லாருக்கும்” என்று அழகான சிரிப்புடன் சொல்வது ஒரு வார்த்தையில் ஓராயிரம் கவிதை.
 3. அடுத்து ஃபெவிக்விக் விளம்பரம். கார் கண்ணாடியை உடைத்தவரை பார்த்து…”காஸ்ட்லி காருடா, மரியாதையா எடு..பணத்தை எடு” என்று கேப் விட, உடைத்தவர் கண் முழி பிதுங்கி நிற்க கார் சொந்தக்காரர் அதே கோபத்துடன் “5 ரூபாய எடு” என்று முடிப்பது பாக்கியராஜை நினைவூட்டுகிறது.
 4. புரூ காபி: புரூ காலின்னு பெண்டாட்டி வந்து கேட்க, நம்ம ஆளு நாலு கப்புக்கு கணக்கு காண்பிக்க, பெண்டாட்டி “அப்ப உன் பேப்பருக்கு கீழ இருக்குற அஞ்சாவது கப்பு” என்று கையும் காப்பியுமாக பிடிக்க, நம்ம ஆளு அந்த கப்பை நைஸாக அவள் பக்கம் தள்ளுவது ஹைக்கூ காதல். இதுக்காக நான் மயங்கி போய் நிதமும் குடிக்கிற கும்பகோண காபியை மாத்துவேன்னு நினைக்காதிங்க.
 5. ஒண்ணு ரெண்டு போட்டு எழுதினா 10லயோ அல்லது 5லயோ முடிக்கணும்னு சாஸ்திரமும் இல்ல சம்பிரதாயமும் இல்லை. நமக்கு எவ்ளோ தோணுதோ அவ்ளோதான் கணக்கு. ஏன் படிக்கும் உங்களுக்கு இந்த  பொறுப்புணர்ச்சி கூட இல்லையா? ஐந்தாவதாக நீங்கள் ரசித்த விளம்பரத்தை கமெண்ட் காலம்ல போடுங்க. அப்படி போடறவங்களுக்கு அஞ்சாவது கப் புரூ. போடாதவங்களுக்கு வேட்டைக்காரன் ட்ரையலரோட யூ ட்யூப் லிங்க்.

இந்த வார “செம காமெடி மச்சி”

வேட்டைக்காரன் ட்ரையிலர் போடறாங்க. அது படத்தோட ட்ரையலரா அல்லது  நம்ம பொறுமைய சோதிக்க ட்ரையலான்னு சந்தேகம் வரும் அளவுக்கு க்ளிப்பிங்கல நம்ம இ.தளபதி ஒரு பாட்டுல பங்க் விட்டு தலைமுடிக்கு வீட்டுக்கு அடிச்சிட்டு மிச்சம் வெச்சிருந்த பெயிண்ட அடிச்சிக்குட்டு கேப் போட்டுகிட்டு வர்றார்….பாருங்க…காமெடில தான் ஒரு ”ஒன்மேன் ஆர்மி”ன்னு மிரட்டுறார்.

புலி உறுமுது…புலி உறுமுது
பொறி பறக்குது..பொறி பறக்குது
வரான்பாரு வேட்டைக்காரன்…

அப்பாவி அனந்து:சார் புலி உறுமட்டும், பொறியும் பறக்கட்டும்…ஆல் ஓகே…நீங்க எப்ப நடிப்பீங்க?

இந்த வார ஹைக்கூகள்:

வெய்யிலும் மழையும்
வானமும் நிறமும்
சங்கமிக்கும் தருணம்
வானவில்

இந்திய அன்னையின்
ஆயுத வெற்றி
இலங்கைப்போர்

இலங்கைப் போரில்
புதைந்தது சதைகளல்ல
விதைகள்

படிச்சிட்டு புடிச்சிருந்தா ஒரு ஓட்டையும் போட்டுதான் பாருங்களேன். ஓட்டுப் போட்டா உங்களுக்கு என்ன கிடைக்கும்னு தெரியாது, நிச்சயமா என்னோட பதிவு டமிலிஷ்ல பாப்புலர் ஆகும். நம்ம நண்பர் ஒருத்தரோட படைப்பு பிரபலமடைவது நமக்கெல்லாம் பெருமைதானே? என்ன சொல்றீங்க?

This entry was posted in தொ(ல்)லைக்காட்சி, நகைச்சுவை and tagged , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , . Bookmark the permalink.

23 Responses to ரகஸியாவின் ரகசியங்களும் சர்ஃப் எக்ஸல் கறையும்

 1. விளம்பரங்களில், எனக்கு ‘எப்போதும் எப்போதும்’ என்ற LIC பாட்டு,’ஓ யே ஓ’ என்ற டோகோமோ பாட்டு பிடித்தது !!!

  http://kaaranam1000.blogspot.com

  • எல் ஐ சிய கவனிச்சதில்லை. கவனிக்கறேன். அப்புறம் அந்த டோகோமோ கொஞ்சம் கடிதாங்க….

   சத்தியமூர்த்தி சொன்னா மாதிரி தூங்கறவரோட காதுல கத்தறது, என்னமோ பாடற எல்லாரும் பல் ஸ்ருதி தெரிஞ்சு, இசையை கத்துக்கிட்டு பாடறா மாதிரி ஒரு பாடி லாங்குவேஜ் காட்டறது ஓவரோ ஓவர். ஜெய் ஹோ பாடிய ஏ.ஆர்.ஆர் கூட அவ்ளோ எக்ஸ்பிரஷன் குடுக்கறது இல்லீங்க….சரிதானுங்களே?

 2. ரகசியாவின் ரகசியங்கள் அப்படி ஒண்ணும் சிதம்பர ரகசியம் இல்ல போல இருக்கே? அது தவிர, யாரோ ஒரு முறை ரகசியா ஆக்சுவலா ஆம்பளைன்னு ஒருவாட்டி எங்கிட்ட ரகசியமா சொன்னாங்க. சிரிச்சு சிரிச்சு சீனா தானா ஆயிட்டேன்.

  எனக்கு பிடிச்ச விளம்பரம்னு இப்போ ரீஜண்டா எதுவும் இல்ல. ஆனா பிடிக்காத விளம்பரம் – டோகோமோ ரயில் விளம்பரம். அது பிடிக்காததுக்கு காரணம் ‘டோகோமோன்னு” தூங்கறவன் காதுல அந்த பொம்பள கத்தறது. ஓரளவுக்கு பரவாயில்ல விளம்பரம் நம்ம ஹ்ருதிக் அருமையா புல்லாங்குழலோட ஆடும் ரிலையன்ஸ் மொபைல் விளம்பரம்.

  • அய்யைய்யோ…..அந்த டோகோமோவ ஞாபகப்படுத்திட்டீங்களே….இப்பவே காத கட்டுது.

   என்னது சீனாதானா ஆம்பிளையா…பல பேர் கனவுல தண்ணிய கொட்டி எழுப்பறீங்களே சத்தியமூர்த்தி….

 3. Azhagan says:

  All the adfilms you have mentioned are excellent, except for the BRU. I personally dont like it. In the good ones list, you can add the Brooke bond “pesa, nalla time” and the other one “fever”.
  In the HATE list, the recent HAMAM ad. I tried to mail HULL about it. till date, no response. It is an obnoxious ad.

  • நன்றி – சித்ரா, அன்பு மணி, அழகன், ஏ.சரவணன், டிஜி சரவணன்….

   டிஜி – அடுத்த வேலை அதுதான். உங்களுக்கு அந்த யூட்யூப் லிங்க் அனுப்பிட்டுதான் அடுத்த வேளை சாப்பாடே.

   ஏ.சரவணன் – ஹிட்டுக்காக எழுதறது இல்லை. மனசுல தோணினத எழுதுவேன். பப்ளிக் ஃபிகர் ஆயிட்டா விமர்சனங்களுக்கு எல்லாம் நோகக்கூடாது. எல்லாம் தமாசுக்கு.

   அழகன் – எனக்கு என்னமோ பிடிச்சிருந்தது. அதுசரி, உங்களுக்கு பிடிச்சத சொல்லியிருந்தா அஞ்சாவதா போட்டிருப்பேனே?

   அன்பு மணி – அதையும் தான் பார்த்தேன். நாம ஒண்ணும் செய்ய முடியாது சார். நம்ம தலயெழுத்து அவ்வளவுதான்னு போக வேண்டியதுதான்.

 4. A.Saravanan says:

  Can you please stop writing about our Thalapathy Vijay to get hits, you like him or Not is not a problem.if you dont like Keep quiet. Dont you have any manners? why you have like other Blogger criticize Vijay. Please Control here after.
  thanks
  Saravanan

 5. // அவங்க என்னமோ அங்க அரிசி களைஞ்சுகிட்டு இருக்கிறா மாதிரியும்// இது சூப்பர்…

  நானும் அந்த பெவிகால் விளம்பரத்தை ரசித்தேன்…

  சார்.. நீங்க வேட்டைக்காரன் டிரைலர்’ல விஜய் நயாகராவ விட பெரிய நீர்வீழ்ச்சியில இருந்து குதிக்கிறாரே.. அத பாக்கலையா???

  :)

 6. TGS says:

  Vijay,

  Good one. I could not see Ragasiya kalai nikalchi. Do you have any youtube link for that portion alone? :-).

  It was really interesting to read your previous post. CHO Ramasamy has also given the details of “Pahutharivu” and hindu culture in his book “Engae Biramanan”. Worth reading it if you have not done .

  Saravanan

 7. chitra says:

  அப்படி போடறவங்களுக்கு அஞ்சாவது கப் புரூ. போடாதவங்களுக்கு வேட்டைக்காரன் ட்ரையலரோட யூ ட்யூப் லிங்க்.
  ……….நல்லா நக்கலாய் எழுத்திட்டு, திடீர் என்று மிரட்டுடீங்க……….வேட்டைக்காரன் trailer ….. பயமா இருக்கு. ஆனால் சன் டிவி எப்படியும் டாப் 1 என்று சொல்லி வித்துவிடுமோ?

 8. malar says:

  lic ,புரு விளம்பரம் நல்ல இருக்கும்.

  மற்றபடி சன் டிவி அவங்க வாங்கி போடுற படங்களை தான் முதல் இடத்தில கொண்டு வருவாங்க .அதனால் சன் சினிமா விமர்சனம் பார்ப்பது இல்லை

  • எனக்கு பிடிச்ச ஐந்தாவது விளம்பரம் மற்றொரு புரூ விளம்பரம். கணவன் அலுவலக அவசரத்தை சொன்ன போதும், அடிமேல் அடிவைத்து கீழே சிந்திவிட போகிறதே என்ற பயத்துடன் காபியை கொண்டு வரும் அந்த மனைவி. கணவன், மனைவி, புரூ எட்ஸ்ரா எல்லாமே அழகு.

 9. Uma says:

  Sarathy,

  I like the advertisement of 3 Roses ! ! ! Ennanu Solli thollaingalean nu sollum podhu Anda guy paavamaa, padattamaa, Oru I love u nu sollum Azhagu Oh Daily oru thadavaiyavadhu Paarkanum nu irukkum…

  same Tea Advt… Tea Ennum Sooda Irundaa Juram 107, 108 kooda Poi irukkum — Rendumea Super ! ! !

  My Choice

  1. Airtel – Latest School Boy giving the number
  2. 3 Roses – Ads
  3. Rosy Miss Nai Kutty
  4. Pidilite- Moustache Ad for generations….
  5. Fevi quick
  6. Ippo Vettaikkaran Trailor – Trailor a vida I love to see my Sisters son watching it so happily…

 10. santhosh says:

  3 roses advertisement of 3 Roses Ennanu Solli thollaingalean nu sollum podhu athu en lover sollara mathiri erukku

  • உமா, சந்தோஷ்,

   உங்கள் வருகைக்கும் கருத்துக்கும் மிக்க நன்றி. 3 ரோஸஸ் விளம்பரம் நல்லாத்தான் இருக்கும். எனக்கு கூட முதல் தடவை பார்த்தப்போது ஆஹா என்று சொல்ல வைத்தது. இரண்டாம் முறை பிரமாதம், மூன்றாம் முறை நல்லா பண்ணியிருக்காங்க இல்ல என்று சொல்ல வைத்தது. இப்போது அதான் தெரியுமே என்றாகிவிட்டது.

   இருந்தாலும் சந்தோஷின் காதலுக்காக இதை ஐந்தாவது சிறப்பு விளம்பரமாக அறிவிக்கிறேன்.

   சந்தோஷ் உங்கள் காதலியை கூட்டிக் கொண்டு, ஒரு நல்ல ரெஸ்டாரண்ட் போய் என் பேரைச் சொல்லி ஒரு கப் புரூ காபி வாங்கி அதில் ஸ்ட்ராவை போட்டு இரண்டு பேரும் குடிங்க…(பரிசு பிடிச்சிருக்கா).

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *